Nature In The World

We are one and we will have fun here!

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Thu Sep 09, 2010 1:09 pm
yuu
yuu
Nhóm làm báo
Tài Sản của yuu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 17
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 9999
Birthday Birthday : 02/04/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 04/09/2010

Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người  Vide

Bài gửiTiêu đề: Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người

Yề ~ lâu ko vô, tự dưng thấy cái bên kia thông báo, do không đọ được với forum của neko nên đã làm cái mới ~ hé ~
lập đi lập lại, ko đc, tưởng chừng như bỏ cuộc, vài ngày sau, tự dưng nhận đc thư, OMG, cái tên đăng nhập của tớ từ "yuu" thành "yu" haizz ~ thôi qua đây xí xớn với ~

Tên: yuu
Tình trạng: phởn
Hiện đang: Tập viết một fic đam mỹ ~ nếu thành công sẽ up lên ~
Mục tiêu: đợi bao giờ mình đỗ vào trường ấy đã rồi tớ mới khoe
Mong chờ: muốn đi diễn nốt hôm AE quá, coi như lần cuối mình đi. Để về sau nghỉ luôn để học cho nó đỡ hối tiếc. Ứ ừ ứ, mình muốn đú 10nin hôm AE cơ ~
( những lời tâm trạng fan gơ ở trên, ai đọc ko hiểu đừng thị phi )
Thôi, tại hạ bay đi học đây a ~

PS: quên, rất vui vì đc làm quen lại với mọi người ~
*chỉ chỉ* đừng ai thắc mắc vụ xưng hô của tớ nhé, dạo này phởn đam mỹ là nó thế ạ ~

Sun Sep 12, 2010 4:14 pm
Vũ Linh Lan
Vũ Linh Lan
Chủ tịch học viện NIT World
Chủ tịch học viện NIT World
Tài Sản của Vũ Linh Lan
Tài sản
::
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 1229
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 24828
Birthday Birthday : 14/10/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 08/08/2010

Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người  Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người
https://nitworld.forumvi.com

phởn cũng vừa vừa thui yuu ơi, rồi vui đc làm quen lại với yuu, Chắc hẳn yuu đã thấy tình trạng nghèo nàn của forum, mong yuu cùng mình giúp cho cái forum này....

Mon Sep 27, 2010 5:32 pm
yuu
yuu
Nhóm làm báo
Tài Sản của yuu
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 17
Tiền tiêu: Tiền tiêu: : 9999
Birthday Birthday : 02/04/1996
Gia nhập ngày Gia nhập ngày : 04/09/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người

tớ chả biết giúp gì, fullmoon tớ chỉ đọc có mỗi mấy tập đầu ồi bỏ ý >"<
tớ hiểu cái tình trạng nghèo nàn này, ơ cơ mà, bên forum cũ có ng đăng kí tiếp kìa, tình sao h ?
tớ vừa nhận đc thông báo qua mail xong ="=
mà,.,,,tớ nghĩ nên chuyên tâm một cái forum thôi, nhiều quá lo hêm xuể đâu >"<

Sponsored content

Tài Sản của Sponsored content

Yuu ở bên clamp8 mới "mua nhà" ở đây ~ rất vui được làm quen ( lại ) với mọi người

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.